Rumbun hotuna:Wiki Loves Africa 2025

This page is a translated version of a page Commons:Wiki Loves Africa 2025 and the translation is 100% complete. Changes to the translation template, respectively the source language can be submitted through Commons:Wiki Loves Africa 2025 and have to be approved by a translation administrator.

Wiki Loves Africa website  Wiki Loves Africa on Facebook  Wiki Loves Africa on Twitter  Wiki Loves Africa on Instagram  Wiki Loves Africa on YouTube  Media information  Wiki Loves Africa's mailing list  What's going on in my country?  Images uploaded in 2025 




Wiki loves Afirka 2025: Farm to Plate


Wiki Loves Africa
is Africa's largest openly-licenced
photographic, video and audio contest.

The 2025 theme is Farm to Plate
zaku iya shiga! Farawa 1st MARCH 2025!




{{{2}}}





Daga cikin miliyoyin batutuwa da za ku iya karantawa game da su akan Wikipedia, waɗanda ke da alaƙa da Afirka suna da mafi ƙarancin ɗaukar hoto. Hakan na faruwa ne saboda dalilai da dama, amma wasu na da nasaba da yadda mutane da yawa ba su san cewa za su iya samun ilimin nahiyarsu da al'adunsu a Wikipedia ta hanyar ba da hotunansu da bidiyo da sautinsu ga Wikimedia. Wadata, bambance-bambance da kyawun Afirka sun cancanci a yi bikin gani a Wikipedia.

'Kai zai iya taimakawa wajen yin hakan. Abu ne mai sauqi kuma kowa yana maraba da shiga!

Me yakamata KA? Hotuna! Audio! Bidiyo!


Taken Farm to Plate yana kira ga ƙaddamar da kafofin watsa labarai (hotuna, sauti, bidiyo) waɗanda ke nuna filayen, ayyukan noma, kayayyakin gona, injinan gona, noma na mutane, canjin abinci da sarrafa abinci, dafa abinci, gidajen abinci, sutura a kan faranti, kayan dafa abinci da dukkan tsari (ko wani ɓangarensa) wanda ya ƙunshi canza amfanin gona zuwa abinci.


Kara karantawa game da jigon kuma sami wahayi anan.
Waɗannan hotuna da ke ƙasa suna nufin misalta wasu ɓangarori na jigon, a nan don ƙarfafa ku!

Wikipedia tana amfani da lasisin Creative Commons. Menene wannan yake nufi?


Wikimedia tana amfani da lasisin Creative Commons. Nemo ƙarin game da waɗannan lasisi a wannan bidiyon.
{{{2}}}


Matakai biyar na shiga gasar

  1. Ɗaukar hoto wanda ya danganci maudu'in gasa na Farm to plate
  2. Zaka iya ƙirƙirar asusu idan baka da shi, ko kuma ka shiga rumbun hotuna na Wikimedia Commons kai tsaye
  3. Consult our How to Enter page for useful advice on everything relating to the competition.
  4. Abinda akafi buƙata a wajenka, Bin dukkanin dokokin gasar, da kaucewa sanya duk hoton da bai cancanta ba
  5. Sanya hoto - Daga ɗaya ga watan March na shekara ta dubu biyu da ashirin da biyar


Mahimmanci
Only enter images or media that visually capture the theme as it applies to "Africa".
Kayi la'akari, Shiga a tabbatar an ɗauki hoton da yake da amincewa wanda yake da shi.
Yi da wayar ka, ɗauki hoton wanda ya danganci nahiyar Africa

 Karanta duk hanyoyin da zaka shiga

Miye kyautata idan nayi nasara

There are several prizes up for grabs for quality entries: both at a national and international level. For national prizes, see what local organisers have planned in your country.

At the international level, there are several main prize categories for Wiki Loves Africa + other additional prizes for the 2025 theme.

Wiki Loves Africa 2015: Kyaututtukan a matakin na ƙasa rukunnansu

Ɗaukar hoto

  • 1st Prize : USD 1000
  • 2nd Prize : USD 900
  • 3. Kyauta ta uku Dala 700
  • Wilson Oluoha Prize : USD 1000

Media (Video, Audio, Graphics, Photo Essays):

  • Audio prize : USD 700
  • Narrative video prize : USD 1,000
  • Reportage video prize : USD 1000
  • Clip video prize : USD 200

Disclaimer: Prize money may be dispensed in a gift card or voucher format

  • Domin ƙarin bayanin taya zaka tura hoton ka special collection ko photo Essay, shiga nan]]

Zeben wanda yayi nasara

The winners will not be selected until July 2025. They will be announced in August 2025 at Wikimania.

In the meanwhile,

  Duba hotunan da sukayi nasara a shekarar 2024






Abokan Hulɗa da Masu Shirya Al'umma na 2025


Masu shiryawa

An ba da kuɗin ta hanyar tallafin al'umma daga


Abokan Shirya na Al'umma

https://meta.wikimedia.org/wiki/Wikimedia_Community_User_Group_Madagascar